October 5, 2013

VIPO DUKANI


Hiki kiatu kinanoga mguuni hataree


miungoni mwa viatu nilivouza sana toka nimekieka humu ni hiki!!na bado vinapatikana so ukitaka unaagiza tu chako



unakionaje??hivi vimeisha wapendwa so huwezi agiza tena


ga-ga ula laa hiki dukani kimebaki size 7 tu ila ukikitaka unaweza toa order yako ukaipata ndani ya wiki 2

hii rangi acaha nayo kabisaa ni bad news

Tsh 65,000

hivi viatu nimevipendajee...viporangi hizo 2.Tsh 30,000

2in 1 handbag.Tsh 65,000
KAMA UPO MBALI UNAWEZA LETEWA MPAKA ULIPO BURE.WASILIANA NAMI KWA 0655 258 737 NILAM