September 23, 2013

REDDS MISS TANZANIA 2013 RED CARPET


Jackline Ntuyabaliwe Miss  Tanzania 20000.Ulipendeza sana ila dress haikutendewa haki na bra!!






Lady in Black





Mie mwenzenu mgonjwa wa viatu apa niko hoi

Husna na mwenzako nimewapenda bureee

Nimeguna!!!

Nimeguna mie!!

Kusema ukweli tangu nimjue Sauda mwilima le
o  kwa mbaaaliii namuona

BLONDE is a new BLACK kazi kwenu mnaoweza kucheza na nywele zenu




Wacha weeeee









Nimeguna!!wewe je?

MMMHH!!!


Mnaijua nyanyua nyonyo??ndio inatumikaga katika nguo kama hizi sasa

Kamandio mlikwa hivi meza yenu ilinogajee



Naomba kuuliza...ivi mpasuo ndio ilikua habari siku hio eeh??



Miss TZ 2011 Salha

 Majaji kazini

TOP 5

MISS TANZANIA 2013 Happiness with Rio Paul


Maneno ya kwenye picha ni kwa mtazamo wangu mimi pia naamini kila mmoja kapendeza kwa namna yake.Kwa picha zaidi tembelea 8020fashions na millardayo.