September 23, 2013

WEDDING SHOES....ORDER NOW

VIATU VINAPATIKANA KATIKA UK SIZE KUANZIA 3/36 MPAKA 8/41.RANGI ZAKE NI KAMA ZINAVYOONEKANA KWENYE PICHA.CALL ME 0655 258 737 NILAM





















 BI HARUSI SI LAZIMA AVAE HEELS JAMANI TUSIKARIRI VILEVILE SI KILA MTU ANAWEZAA KUVAA HEELS,ANAWEZA VAA WEDGE NA AKATOKA BOMBA

 HIKI KIATU HAPO CHINI NILIWAHI KUMLETEA BI HARUSI MRS ALEX KUSSAGA.NI KIZURI MNOOO STONE ZAKE ZINASHINE VIZURI SANAA NA PIA KINAKAA VIZURI  MGUUNI



GOOD NEWZ KWA WATEJA WA UNIQUE DESIGN,SASA UNAWEZA KUAGIZA KIATU CHA HARUSI TOKA UK KUPITIA UNIQUE DESIGN NA UNAKIPATA NDANI YA WIKI MBILI.